• head_banner_01
  • head_banner_02

Wasu bayanai game da firikwensin oxygen

Tare da karuwar wayar da kan kariyar muhalli, ƙarin samfuran kore suna faruwa a kasuwa.Masu kera suna tara kwakwalwarsu don ƙaddamar da samfuran kare muhalli domin su mamaye kason kasuwa.Oxygen firikwensin yana ɗaya daga cikinsu.

 

Illar hayakin mota

 

Kamar yadda muka sani, motoci sun kawo mana sauki sosai amma har da gurbacewar muhalli.Binciken kimiyya ya nuna cewa hayakin mota ya ƙunshi ɗaruruwan mahadi, waɗanda suka haɗa da gurɓatattun abubuwa kamar su dattin da aka dakatar da su, carbon monoxide, carbon dioxide, hydrocarbons, nitrogen oxides, gubar da sulfur oxides.Mota tana fitar da nauyinta sau uku a cikin hayaki mai cutarwa a shekara.

 

rabon man fetur na iska

 

Matsakaicin man fetur na iska yana nufin rabon ingancin iska zuwa adadin mai.Bisa ka'idar man fetur kilo 1 yana buƙatar iskar kilogiram 14.7 don ƙone gaba ɗaya.Amma a zahiri ba za su iya ƙone gaba ɗaya ba.Don haka abin da za mu iya yi shi ne ƙoƙarinmu kawai don rage yawan gurɓatattun abubuwa bayan konewa.Kuma wannan shine dalilin da ya sa iskar oxygen ke faruwa.

 

Ka'idar aikin firikwensin oxygen

 

Tare da karuwar shaharar motoci, matsalolin muhalli da makamashi suna ƙara yin fice.Don haka, ƙarin masana kimiyya da masu fasaha suna amfani da fasahar ceton makamashi da rage fitar da hayaki ga sabbin motocin.Oxygen firikwensin yana ɗaya daga cikinsu.Ana amfani da firikwensin iskar oxygen don gwada rabon iskar gas da mai don adana kuzari da rage hayakin mota.Yawancin motoci har yanzu suna da injin konewa na ciki da kuma hanyar wutar lantarki ta al'ada, ko man ya ƙone gaba ɗaya yana shafar ikon injin kai tsaye.

 

oxygen sensors

 

Akwai sharuɗɗa guda biyu lokacin da adadin iskar gas da mai ba su daidaita ba.Lokacin da yawan iskar gas ya yi ƙasa da mai, konewar ba ta isa ba, wanda ke haifar da ɓarna mai da kuma haifar da adadi mai yawa na gurɓataccen iskar gas.Lokacin da yawan iskar ya fi mai, zai kawo cikas ga aikin injin mota.Don haka, ta hanyar na'urar firikwensin iskar oxygen don gano ma'aunin iskar oxygen a cikin hayakin mota, da sarrafa iskar da ake sha, ta yadda za a inganta yanayin konewa da canjin makamashi, kuma zai iya rage fitar da iskar iskar gas mai gurbata muhalli.

 

Shawara

 

BMW Oxygen Sensor - na sama

 

Masu kera na'urar firikwensin iskar oxygen kuma sun ƙaddamar da samfura na musamman ga wasu samfuran kamar scania, BMW, VW don taƙaita kewayon ƙungiyar masu amfani da manufa.BMW oxygen firikwensin ya bambanta da sauran iri oxygen firikwensin, sun mallaki mafi inganci da ƙarin ayyuka.A lokaci guda kuma, masana'antun na'urar firikwensin iskar oxygen suna ƙoƙari don inganta ingancin samfuran su da ƙira da haɓaka ayyuka masu amfani ga duk masu amfani da su.

 

A takaice dai, firikwensin iskar oxygen yana da matukar mahimmanci a cikin kariyar muhalli, don haka dole ne ya cancanci saka hannun jari don motar ku.Mu ne masu siyar da kayan firikwensin oxygen kamar VW oxygen firikwensin, BMW oxygen firikwensin da scania oxygen firikwensin.Duk wani sha'awa, maraba don tuntuɓar mu.


Lokacin aikawa: Nuwamba-24-2021